virt-ctrl.tip.virt-ctrl - en to ta translation catalogue (42 entries)

en: About ...
ta: பற்றி...

en: Cancel
ta: ரத்து

en: Connect ...
ta: இணை...

en: Connect to ...
ta: இணை...

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Error
ta: பிழை

en: File
ta: கோப்பு

en: Help
ta: உதவி

en: Install new guest ...
ta: புதிய விருந்தினரை நிறுவு ...

en: Local QEMU/KVM
ta: உள்ளமை QEMU/KVM

en: Local Xen
ta: உள்ளமை Xen

en: Local network
ta: உள்ளமை பிணையம்

en: Memory
ta: நினைவகம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Open
ta: திற

en: Open connection ...
ta: இணைப்பைத் திற ...

en: Open connection to hypervisor
ta: இணைப்பை ஹைபர்வைசருக்குத் திற

en: Pause
ta: இடைநிறுத்தம்

en: QEMU or KVM
ta: QEMU அல்லது KVM

en: Quit
ta: வெளியேறு

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Resume
ta: தொடர்

en: Shutdown
ta: பணி நிறுத்தம்

en: Start
ta: துவக்கு

en: Status
ta: நிலை

en: This machine
ta: இந்த கணினி

en: URI connection
ta: URI இணைப்பு

en: Virtual Control
ta: மெய்நிகர் கட்டுப்பாடு

en: Virtualisation error
ta: மெய்நிகராக்க பிழை

en: Xen hypervisor
ta: Xen ஹைபர்வைசர்

en: blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: crashed
ta: முறிவுற்றது

en: error set after getting System bus
ta: கணினி பஸ்ஸை பெற்ற பின் பிழை ஏற்பட்டது

en: paused
ta: இடை நிறுத்தப்பட்டது

en: running
ta: இயங்குகிறது

en: shutdown
ta: பணிநிறுத்தம்

en: shutoff
ta: பணி நிறுத்தம்

en: unknown
ta: தெரியாத

en: warning: ignored unknown message %s from %s\n%!
ta: எச்சரிக்கை: %s\n%லிருந்து %sக்கு வரும் தெரியாத செய்திகளை புறக்கணி!

en: warning: unexpected message contents of Found signal
ta: எச்சரிக்கை: எதிர்பாராத செய்திகளுக்கு சிக்னல் காணப்படுகிறது

en: warning: unexpected message contents of ItemNew signal
ta: எச்சரிக்கை: எதிர்பாராத செய்திகள் புதிய உருப்படி சிக்னலைப் பெற்றுள்ளது

en: warning: unexpected message contents of ItemRemove signal
ta: எச்சரிக்கை: எதிர்பாராத செய்திகள் உருப்படி நீக்கும் சிக்னலைப் பெற்றுள்ளது
